DriverEasy Pro - Phần mềm tự động dò tìm Driver mạnh mẽ [All Version Post Here]

Thảo luận trong 'Drivers' bắt đầu bởi ClickGroup, 14 Tháng tư 2011.

1. ClickGroup

ClickGroup V.I.P

DriverEasy Pro

Việc cài driver cho máy tính sau khi cài win là việc rất cần thiết vì driver là phần mềm điều khiển để cho máy tính hoạt động tốt hơn. Đối với những máy tính có sẵn bộ driver kèm theo khi mua máy thì việc cài driver rất dễ dàng nhưng đối với những bộ máy tính cũ đĩa driver kèm theo máy đã bị mất hoặc những máy Laptop đời mới khi cài win XP thì không có driver vì những laptop mới nhà sản xuất chỉ viết driver hỗ trợ cho Vista và Win 7 còn XP thì không có nên DriverEasy là công cụ tìm driver cần thiết trong lúc này.

Với DriverEasy, việc tìm, cài đặt driver cho các thiết bị và máy tính chưa bao giờ dễ dàng đến thế.

Tìm và cài lại driver cho các máy tính sau khi cài lại Windows là một việc tương đối phức tạp và mất thời gian. Nếu rơi vào tình huống này, bạn sẽ cần sự trợ giúp của DriverEasy vì nhờ có thêm tính năng Back Up driver (sao lưu lại driver trước khi cài lại Windows).

Ưu điểm của DriverEasy so với một số phần mềm cùng chức năng nằm ở cơ sở dữ liệu driver khổng lồ (hơn 1.000.000 driver cho đủ loại thiết bị phần cứng), khả năng tự động "nhận diện" thiết bị có sẵn trong máy tính để tìm chính xác driver và hơn hết là hoàn toàn miễn phí. Song song đó, DriverEasy cũng tự động tìm phiên bản driver mới hơn để bạn nâng cấp driver cho các thiết bị.

Mặc dù phần mềm chủ yếu được xây dựng cho sử dụng miễn phí. Tuy nhiên, với phiên bản thường bạn không những không tải được toàn bộ driver cùng lúc (Download All) mà còn tải về với tốc độ khá chậm cả khi bạn tải từng cái.

Để khắc phục "cái khó ưu" đó, bạn phải bỏ tiền ra để mua bản Pro và bạn sẽ được thoải mái hơn.

• System Requirement
    - Windows XP, Vista, 7, 8 (both 32-bit & 64-bit)
    - Pentium III or higher
    - 128 MB of available RAM
    - 25 MB of free Hard Disk space
    - Internet Connection to Download Driver
    - .NET Framework 2.0

homepageHomepage - http://www.drivereasy.com/

:vf:
    :dl:

Mit, Logickey, tienquen and 1 other person like this.
  2. lamhoang100

lamhoang100 Member

DriverEasy Pro 4.1.1.32690 | 4.68 MB

Việc cài driver cho máy tính sau khi cài win là việc rất cần thiết vì driver là phần mềm điều khiển để cho máy tính hoạt động tốt hơn. Đối với những máy tính có sẵn bộ driver kèm theo khi mua máy thì việc cài driver rất dễ dàng nhưng đối với những bộ máy tính cũ đĩa driver kèm theo máy đã bị mất hoặc những máy Laptop đời mới khi cài win XP thì không có driver vì những laptop mới nhà sản xuất chỉ viết driver hỗ trợ cho Vista và Win 7 còn XP thì không có nên DriverEasy là công cụ tìm driver cần thiết trong lúc này.

Với DriverEasy, việc tìm, cài đặt driver cho các thiết bị và máy tính chưa bao giờ dễ dàng đến thế.

Tìm và cài lại driver cho các máy tính sau khi cài lại Windows là một việc tương đối phức tạp và mất thời gian. Nếu rơi vào tình huống này, bạn sẽ cần sự trợ giúp của DriverEasy vì nhờ có thêm tính năng Back Up driver (sao lưu lại driver trước khi cài lại Windows).

Ưu điểm của DriverEasy so với một số phần mềm cùng chức năng nằm ở cơ sở dữ liệu driver khổng lồ (hơn 1.000.000 driver cho đủ loại thiết bị phần cứng), khả năng tự động "nhận diện" thiết bị có sẵn trong máy tính để tìm chính xác driver và hơn hết là hoàn toàn miễn phí. Song song đó, DriverEasy cũng tự động tìm phiên bản driver mới hơn để bạn nâng cấp driver cho các thiết bị.

Mặc dù phần mềm chủ yếu được xây dựng cho sử dụng miễn phí. Tuy nhiên, với phiên bản thường bạn không những không tải được toàn bộ driver cùng lúc (Download All) mà còn tải về với tốc độ khá chậm cả khi bạn tải từng cái.

Để khắc phục "cái khó ưu" đó, bạn phải bỏ tiền ra để mua bản Pro và bạn sẽ được thoải mái hơn.

homepageHomepage - http://www.drivereasy.com/

:ss:

:dl:

3. Mitxitorang

Mitxitorang S.Moderator Staff Member

Changes in DriverEasy 3.11.3.34316 - Release Date: 2011.01.06:

• Rewrite some scan logic.

System Requirements:

• Windows XP or Vista or 7 (both 32-bit & 64-bit)
    • Pentium III or higher
    • 128 MB of available RAM
    • 25 MB of free Hard Disk space
    • Internet Connection to Download Driver
    • .NET Framework 2.0

Home page:
    http://www.drivereasy.com

4. Re: DriverEasy Pro 3.6.0.34159 - Công cụ tìm driver trực tuyến

anh ơi test lai crack đi crack ko được..thanks..

5. Re: DriverEasy Pro 3.6.0.34159 - Công cụ tìm driver trực tuyến

Em cũng mong có cái này lắm bác g ạ...Mong bác hộ với ạ... :buon1:

Nó là như thế này đây ạ:

P/s: Vượt quá số lượng kích hoạt hay sao ý nhể. Mong có ấy khác... \:D/

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sơn thành lão nhân thích bài này.
  6. lucky26890

lucky26890 S-Friend

Re: DriverEasy Pro 3.6.0.34159 - Công cụ tìm driver trực tuyến

Mình Cũng Không Đăng Ký Được:buon1:
    Cái Này Phải Nhờ A Wikipedia Crack Rồi:mylove:

7. satthuit

satthuit Member

có người đã lấy key trước rùi huhu:((

8. bongtoivotinh

bongtoivotinh Member

cái này mà miễn phí hả bạn?bạn có nhầm không?dùng free thì không biết đến bao giờ mới update đc hết drive?

9. P/s: Có bản 3.0.6.14 roài nhưng chưa có Crack hay patch.... đag chờ bác Wikipedia làm đây...
    :xemtaday: :xemtaday: :xemtaday:

-------------------------------------------------------------

10. dong83

dong83 Member

Cái này anh Muxing đã post có điều khác phiên bản!
    (BQT nên xem xét nhưng phần mền cùng loại để ở một topic thì dễ theo dõi hơn tất nhiêu ưu tiên lên #1)

11. bacdoan

bacdoan Member

chủ thớt bó tay.com chạy mất tiêu roài, mau giải quyết cho các member đi chứ. hic hic

12. Mitxitorang

Dạ em đây ạ. Đúng là em bó tay nhưng ko chạy. Em cũng chỉ là kiếm được trên mạng rồi share thôi. Bác nào nhanh thì được, chậm thì thôi vậy. Bởi vì, em không thể nào (ko có tài) hack hay bẻ khóa bác ợ.

13. bacdoan

bacdoan Member

ai là hacker hoặc có crack hay cdkey thì share cho anh em với.........................................................

14. pucca

pucca Member

hixx chán quá key die mất rùi. nhưng vẫn thank you chu thot' đã post bài nhé.

15. Mitxitorang

Re: DriverEasy Pro 3.10.0.26694 - Công cụ tìm driver trực tuyến

Update DriverEasy Pro 3.10.0.26694

What[SUP],[/SUP]new:

* Adjust user interfice
    - Fix some bugs​

16. Kenh24

Kenh24 P.Trưởng C.A Thôn

Re: DriverEasy Pro 3.10.0.26694 - Công cụ tìm driver trực tuyến

Hàng tốt, đáng đồng hào bát gạo !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

17. pucca

pucca Member

thank you chủ thớt nhé

18. Mitxitorang

Update DriverEasy Pro v3.10.2.29025

quangdai and daicahuy like this.
  19. Mitxitorang

Update DriverEasy Pro v3.11.0.22101 - Chưa có thuốc

bienphongvnn and hongtrang.ht like this.
  20. Mitxitorang

Update DriverEasy Pro 3.11.3.34316 - Chưa có thuốc

xmenboss thích bài này.