Change background image

Ghost Windows 7 OEM Home Premium 7601 Sp1 64 Bits + Office Stater 2010 + Full Soft+ Full Driver ( BQ

Thảo luận trong 'VietForum Projects and Applications' bắt đầu bởi ghost0bk, 22 Tháng mười hai 2011.

1. ghost0bk

ghost0bk www.Key4VIP.info Staff Member

:baby: Mình tranh thủ Up cái ảnh trc vì đang Upload.

Bản Ghost Windows 7 Home Premium OEM của diễn đàn
    Gửi tặng các bạn gồm có các thành phần sau:
    Windows 7 HomePremium OEM gốc Ver 7601 Sp1(Ko lược bỏ bất kỳ 1 thành phần nào)+ Easy DriverPack 5.2.1.3::nhamhiem:
    1.Microsoft Office Stater 2010 (Dùng tẹt ga vì ko bao giờ bị khóa)
    2. Ccleaner_ Cái này quét rác,dọn dẹp,gỡ bỏ phần mềm….sạch sẽ,chuyên nghiệp.Mặc định BQT Share10s.Com để giao diện tiếng Việt cho thân thiện với người dùng.
    3. File Splitter & Joiner Version 3.3: Dùng để cắt ghép file,ko thể thiếu cho mọi máy tính vào thời điểm bây giờ.Và 1 tính năng đặc biệt đó là soft có chức năng kiểm tra mã MD5( Tính toàn vẹn của File khi lưu thông,trôi bổi qua nhiều bến bờ trên Internet > )
    4. Mozilla Firefox 8.0.1: Cho dù bạn có yêu thích Google Chorme,Safari, hay thậm chí cả Internet Explorer đi chăng nữa.Thì sự lựa chọn cho đa số các tín đồ khi tham gia Internet vẫn là chú cáo lửa thân thiện,chạy băng băng kéo theo bạn trong xã hội Internet lưu thông với tốc độ chóng mặt như bây giờ.Dù iu hay ghét bạn hãy cùng 1 lần cùng BQT Share10s.Com trải nghiệm cùng FireFox nhé.
    5.Plugin Shockwave Flash 11.1.102.55 _ 1 Plugin ko thể thiếu cho anh chàng cáo lửa.Giúp bạn coi Video,Music,Film …Online trên mạng.Dù 1 số Ghoster nói rằng Plugin này chạy bản 10 là Ok nhất,nhưng hãy thử cài nó vô thì bạn sẽ hiểu Adobe ko phải ngẫu nhiên là 1 hãng Software hàng đầu thế giới về đồ họa ….
    6. EVEREST Ultimate Edition ( + Key ngon do 1 tạp chí PC nc ngoài tặng): Thật tuyệt vời khi trong máy bạn có ch.trình này.Vì nó giúp bạn hiểu sâu về chiếc PC/Laptop bạn đang sử dụng.Ở 1 bài viết khác Ghost0bk sẽ xin nói cụ thể sau nha.Vì nó có quá nhiều tính năng.
    7.Winrar 3.90:Xin đừng nói là tại sao chúng tôi lại dùng Ver này.Vì trong quá trình sử dụng nó trên cả OS 32 và 64 Bits thì chúng tôi thấy nó chạy ổn định,ngọt nhất.Và chúng tôi,BQT Share10s.Com xin gửi bạn sự ngọt ngào này >|-)|-)
    Chương trình giải nén ko thể ko có trong mọi PC ,ngoài ra nó còn có thêm rất nhiều tính năng khác nữa như: Tạo Portale,tạo bộ cài đặt nhỏ gọn,Chia cắt file….
    8.Unikey RC02:Cái này chắc chỉ dân Vn ta cần,thật là “tuyệt vời” vì nc ta có 1 bộ gõ duy nhất trên thế giới.Hihi.
    9.Ultra ISO 9.3.6.2750 :Ch. Trình ghi đĩa,nén file,tạo ổ ảo,làm đĩa Multiboot(?)…..Có thể nói đây là 1 ch.trình đa năng.Và mang lại sự hài lòng cho những ai dù khó tính nhất
    10.PDF Exchange Viewer:Sự thay thế hoàn hảo cho Foxit vì các phiên bản về sau anh Foxit chèn vào quảng cáo quá nhiều.Đây là ch.trình đọc file PDF nhỏ gọn,hơn thế nữa nó có thể biên tập,tạo file PDF trong nháy mắt và ko làm lộn bảng mã của bạn.Oh…Yeah!!!
    11. Media Player Classic : Online chém gió ,phang bão chán.Tải về vài phim để coi cuối tuần.Ai dè anh Media Player báo thiếu Code Audio/Video .Thì Media Player Classic là sự lựa chọn tuyệt vời cho bạn….
    Phù….gõ nãy giờ máy cũng mệt và ng cũng mệt rồi.Hi vọng với thông tin cụ thể như trên đã đáp ứng đầy đủ nhu cầu của các bạn.~:>
    Vấn đề chinh chỉnh: Tích hợp các tiện ích mà khi chúng ta dùng máy thường cần đến,tuy nhiên vì Windows 7 khác XP khá nhiều nên BQT Share10s.com đã tinh chỉnh để 1 số ứng dụng chạy ẩn sẽ đc chúng ta “phanh phui” :read: ra 1 cách nhanh nhất qua chức năng God Mode( Cụ thể là hơn 100 ứng dụng).Giúp những bạn ngay cả khi mới sử dụng Windows 7 cũng có sự thân thiện tối đa đúng như Windows đã mang lại GUI cho chúng ta.
    ( GUI)_ Graphics User Interface ( Giao diện đồ hoạ trực quan với người dùng).
    Patch TCp/IP để tăng tốc kết nối mạng 1 cách nhanh nhất
    Tích hợp Add Change Cursor :Thay đổi con trỏ chuột qua Menu chuột phải.
    Tích hợp Power Options:Giúp bạn thay đổi tuỳ chỉnh về nguồn ,độ sáng màn hình,...qua chuột phải.
    Tích hợp Change Sound:Giúp bạn thay đổi các âm thanh cảnh báo như khởi động,tắt máy,khi máy báo lỗi......theo ý bạn.Ví dụ lúc bạn bật máy ,loa phát ra :Chào ông chú,xin mời ông chủ sử dụng tôi..Hihi.
    Bật chức năng Dreamscene
    Tích hợp Shutdown máy qua chuột phải,Tắt cái mũi tên Shorcut đáng ghét đi.....Và rất nhiều tiện ích khác nữa chờ bạn khám phá thì thú vị hơn.:ext_beer2:

Còn tiếpsuongqua

Hidden Content:
    **Hidden Content: You must click 'Like' before you can see the hidden data contained here.**

Hoặc 1 link siêu nhanh: https://docs.google.com/file/d/0B2s0MqBy5N9CdDVQWllNN0VPMHc/edit?usp=sharing
    [/hide][/QUOTE]
    Hidden Content:
    **Hidden Content: You must click 'Like' before you can see the hidden data contained here.**

2. ghost0bk

Đã xong phần Info.Giờ mình đang Upload.:medieval:

quanghop, maria1989, kenbyssc and 4 others like this.
  3. Spam up bài cho cậu phát !

Cậu có tin tớ Show cho cậu xem 5 con số cuối cùng của Product ID không :P cực kỳ rõ ràng luôn, nằm trên chính máy của cậu luôn :P

Cậu kiểm tra lại nhé, nếu thông tin này quan trọng thì cậu hoặc tớ sẽ lược bỏ, còn nếu không quan trọng lắm thì thôi vậy hì hì​

4. ghost0bk

Số PID đó ko quan trọng đâu.Chỉ là Key OEM của Asus.Với lại đã là Ghost ALL Main để mọi người chạy thì có gì mà bí với mật:-?? Cái hình Everest ở trên đã nói rồi mà

VTD, Mitxitorang, bvar and 1 other person like this.
  5. colnaux

colnaux Mr. Lộc Staff Member

Mai sẽ up 1 link Fshare, 4share. Hôm nay cty mất điện ko làm ăn được gì cả :(

6. lại có win mới để test rùi :)

VTD, Tuanlaw and Mitxitorang like this.
  7. colnaux

Update link folder 4share

VTD, Kiss_Of_Raider, Tuanlaw and 2 others like this.
  8. colnaux

Update 1 link 4share, Fshare. Hoàn thành nhé lão Ghost0bk ;)

VTD, sauquan, Kiss_Of_Raider and 3 others like this.
  9. Trova

Trova V.I.P

Fshare.vn có logo download đẹp quá nhỉ :-"​

VTD, Mitxitorang and Tuanlaw like this.
  10. ghost0bk

;)) Facebook đó e.

VTD, Tuanlaw and Trova like this.
  11. netcuongnet

netcuongnet Member

ko down duoc gì hết hic hic

hoangtuviet28 thích bài này.
  12. Kenh24

Kenh24 P.Trưởng C.A Thôn

link FShare down tốt mà, có sao đâu ;)

13. trannam191

trannam191 Member

bác up lên 1 link download cho ACE down về nhanh và tét.
    thanks!

14. kuembmt

kuembmt Moderator Staff Member

sử dụng acc vip 4share trong 4rum bạn down tẹt luôn, tranh thủ đi bạn. MF còn ko ăn thua với acc víp đâu.

hoangtuviet28 and bienphongvnn like this.
  15. invokerwater

invokerwater Member

Các bác cho em hỏi mã MD5 là gì và mình cần check nó để làm gì ?!!!!
    Thanks

hoangtuviet28 and ghost0bk like this.
  16. Mr.Black

Mr.Black Bộ đội Cụ Hồ

Để đảm bảo tính toàn vẹn của file khi up và down đúng với bản gốc mà tác giả chia sẻ :D

17. ghost0bk

Có 1 link rồi mà bạn!:hohoho:

18. nhlinh

nhlinh Member

Ác víp của forum là ac nào cho mình xin ác đi bạn

19. Tớ chẳng hiểu sao T_T Acc VIP 4share tớ cài vào IDM thế nào down toàn 150 -180 kb/s chẳng khác gì tốc độ free.

Còn MF thì đừng hỏi :xmax: lúc khùng cũng đc 400 kb/s lúc nó bình thường thì toàn 700 kb/s, lúc nó điên lên thì 950 kb/s .

:spank:Cái này Spam up bài thui nha :D Tớ sẽ thắc mắc đúng bài :D

navyseal and ghost0bk like this.
  20. VTD

VTD Cu Tí Lấy Vợ Lẻ

có 64 vậy có bản dành cho 32bit chứ bác Trưởng Thôn

Carmen and Love.Yuna like this.