Change background image

Ghost Windows 7 Ultimate Sp1 x86, x64 Final +Full Drivers By Team VietForum.vn

Thảo luận trong 'VietForum Projects and Applications' bắt đầu bởi bienphongvnn, 31 Tháng mười hai 2012.

1. hihi.hehe035

hihi.hehe035 Member

cho mình hỏi sao mình vào đến phần start up cho màn hình welcome nó đòi user and password mà hai cái đó mình đâu có

2. khoatrinh22

khoatrinh22 Member

Thì lên web MS mà đăng ký , khi xài Win 8 nó đòi phải có acc để tải ứng dụng mà :aq:

Mitxitorang and ghost0bk like this.
  3. longkod

longkod Member

Cho mình hỏi làm cách nào chuyển font colour những mục available về màu đen lại được nhỉ? Nhìn như này không biết mục nào có thể click được hết :(

4. Kenh24

Kenh24 P.Trưởng C.A Thôn

Bạn trỏ chuột lung tung chẳng vào đâu thì nó mới vậy chứ,
    ví dụ: nếu bấm chuột phải vào 1 file nào đó thì chữ Copy sẽ sáng, rồi chuột phải vào vùng trống nào đó thì chữ Paste nó sẽ sáng để bạn dán vào

Mitxitorang thích bài này.
  5. longkod

longkod Member

Với một giao diện Windows bình thường nó sẽ phân biệt rõ cho dù bạn chưa trỏ chuột vào luôn.
    Mình đưa ví dụ sau cho dễ hiểu hơn nhé.

\[​IMG]

Bạn thấy rõ là mục Paste và Paste Shortcut khi nó không Available nó sẽ mờ đi.

Ở một số chương trình, đặc biệt là các software mới khi mình muốn mò một số lệnh trên menu thì không thấy được nó mờ hay không cũng bất tiện nhiều lắm.

Với lại ngay cả trong Win, nhiều khi Copy rồi mà cũng không biết nó nhận lệnh chưa chẳng hạn... Không thấy mục Paste sáng tối thế nào v.v

6. chinh_kc

chinh_kc Member

Đã test bản ultimate như mak soft CCleaner cũ mất ùi

7. achye1805

achye1805 Member

Bác cho xin cái gọi là giao diện của bản này. Nhìn đẹp quá :) Chuẩn e nó gọi là theme :D

8. kuembmt

kuembmt Moderator Staff Member

Sắp có text all. Để xem a Toàn làm bản này thế nào.

9. Mitxitorang

Mitxitorang S.Moderator Staff Member

Nói bằng tiếng Vi đi. chuẩn của em nó gọi là chủ đề

mr.trinh3689 thích bài này.
  10. nguyenchiktv

nguyenchiktv Member

bạn ơi cho mình hỏi, cái này (64 bit) sao mình bung ra cứ được 80% là báo lỗi ah? bản 32 bit mình bung ra dùng bình thường nhưng bản này thì.... hic. bạn cho mình xin cái unikey của vietforum mình edit lại đi. thank?

11. Minh Thông

Minh Thông Member

Em ghost xong thì máy bị lỗi này:
    -khi khởi động thì báo "There was a problem starting iernonce.dll,ernonce.dll is not a valid WIN32 application.
    -Vào trong máy thì bị lỗi "mở ổ đĩa thì hiện ra cửa sổ mới"

12. Minh Thông

Minh Thông Member

Em ghost xong thì máy bị lỗi này:
    -khi khởi động thì báo "There was a problem starting iernonce.dll,ernonce.dll is not a valid WIN32 application.
    -Vào trong máy thì bị lỗi "mở ổ đĩa thì hiện ra cửa sổ mới"

13. dattowj

dattowj Member

Bác nào cho em xin lại cái wallpaper với ạ, lỡ tay ấn nhầm đổi mất, giờ chả biết bới lại ở đâu

14. dattowj

dattowj Member

vắng vẻ vậy ạ

15. bienphongvnn

bienphongvnn Bộ đội Cụ Hồ

ucpro, Mitxitorang and dattowj like this.
  16. vutrongnhan

vutrongnhan Member

bạn cho mình hỏi .mình bung bản ghost win 7 x86 full driver no soft .sau khi bung xong thì không vào được win và nó hiện ra thông báo"BOOTMGR image is corrupt .the system canot boot".

17. Nhathuy140115

Nhathuy140115 Member

minh ghost xong bat nhap pass voi name. jo lam sao moi nguoi.hepl!