Ghost Windows 7 Ultimate Sp1 x86, x64 Final + Full Soft + Drivers By Team VietForum.vn

Thảo luận trong 'VietForum Projects and Applications' bắt đầu bởi bienphongvnn, 31 Tháng mười hai 2012.

1. irisluna

irisluna Member

Mình lại muốn để lại cửa sổ bo tròn kiểu win 7, ghost xong nhìn cửa sổ vuông không thuận mắt. Bác nào chỉ dùm được không

2. tuxike04

tuxike04 Member

Có thể cho em xin cái icon ổ đĩa đc không anh, đẹp quá

3. kenbyssc

kenbyssc Member

kái mã md5 của bản x64 dow trên 4share ở đâu nhở :hoila:

4. mr.trinh3689

mr.trinh3689 S.Moderator Staff Member

Bạn ạ, theo mình nghĩ , có thể bạn đang hiểu sai vấn đề rồi. Ai hồi trẻ chẳng khỏe mạnh, càng về già thì càng phải yếu đi. Máy tính hay windows cũng vậy. Bạn dùng càng lâu thì các file tạm, registry...tăng lên. Đương nhiên máy sẽ phải ì ạch hơn rồi. Nếu 1 bản win hoặc 1 bản ghost bị lỗi chạy chậm như bạn nói, thì ngay từ lúc bạn ghost xong bắt đầu dùng thì nó đã dở chứng luôn rồi. Máy chạy chậm nó còn nhiều lí do khác bạn ạ !

Mitxitorang thích bài này.
  5. hailua_ct

hailua_ct Member

Xin hỏi mình đã cài bản này rất êm rất mượt k có lỗi gì xảy ra cho đến khi mình cài firefox....Hiện adobe flash player mình đã cập nhật phiên bản mới nhất 11.9 r mở firefox lên vào những web có flash thì bị đơ luôn 1 lát lâu sau mới hiện lên firefox đang bận xử lý script bạn mún dừng hay típ tục xử lý mình nhấn thế nào thì nó cũng đơ mình đã cài ff 16 đến 25 mới nhất vẫn bị tình trạng trên đã tìm đủ mọi cách vẫn k đc chỉ có tắt flash hay tắt script là hết thôi mà tắt cái đó thì lướt web làm gì nữa có ai giúp với

6. iSkyfree

iSkyfree V.I.P

bạn pm yahoo: kenh24 và cài sẵn teamviewer để mình kiểm tra trực tiếp cho

hailua_ct and Mitxitorang like this.
  7. Love.Yuna

Love.Yuna Nơi thuộc về nỗi nhớ !

Anh ơi, em ghost bản 64bit xong, nó tự động xóa sạch mấy file ghost khác của em huhu, giờ phải làm sao để cứu lại mấy file ghost bị xóa kia hả anh?

8. em kick oneghost key 13.9 chay voi ban x86 khi ghost chay 100% thi no bao restart
    .........restart xong bao win loi
    em chay win mini thi o dia c van binh thuong day du cac chuong trinh
    ===> the nay la the nao? may bac cuu em vs tet nhat toi noi roi khong co may choi em tuc qua
    :shockqua:

9. HoachVy

HoachVy Member

mình tài 5 file trong box, làm thế nào để nối các file ghost lại với nhau nhỉ???

10. vipchinhlaanh

vipchinhlaanh S-Friend

mr.trinh3689 and Mitxitorang like this.
  11. mr.toan93

mr.toan93 Member

em chào bác ! e ghost bản này bằng one key ghost, nhưng bị lỗi, e bật máy lên đến cái đoạn vào phần welcome nó hiện phải nhâp tên truy nhập và password vậy bác cho em hỏi tên truy nhập và mật khẩu là gì ak

12. bienphongvnn

bienphongvnn Bộ đội Cụ Hồ

Không có bạn ạ ...............................!

13. Philong123

Philong123 S-Friend

E đàng xài bản ghost win 7 lite của bên vietforum . Công nhận mượt mà như dầu gội :mbounce:

mr.trinh3689 thích bài này.
  14. mr.toan93

mr.toan93 Member

bản này bị lỗi màn hình xanh rồi, vừa đăng nhập vào garena phát là đơ mày, rồi xanh màn hình bị restart lại máy

15. mrrobinson147

mrrobinson147 Member

CHƠI GAME LIÊN MINH TỐT KO MẤY ANH
    @@!

16. Cx.Milano

Cx.Milano Member

hic e ghost cứ tới 100% là lỗi gì ấy bấm ok khởi động lại nhưng k vào đc window. share e cái giao diện đc k ạ thanks u!

17. mr.trinh3689

mr.trinh3689 S.Moderator Staff Member

Khả năng là phân vùng ổ C của bạn bị lỗi boot. Bạn thử xóa ổ C rồi tạo lại, set Active cho nó rồi ghost lại xem sao nhé. Mình dính lỗi này rồi làm vậy là đc.
    Thân ! :)

Cx.Milano thích bài này.
  18. cam on ban da chia xe ban ghost nay .minh cai thu rui chay on dinh nam.giao dien dep....ban co the lam ban ghost win xp3 giao dien nhu the nay .chia xe cho anh em huong sai ti ko.duoc thi cam on chuoc.chuc ban thanh cong

19. cảm ơn bạn nhiều bản win này chạy tốt nắm.bạn có thể làm bản win xp3 giao diện như thê này không.nếu dược thì mình cảm ơn chước nhá

20. vipchinhlaanh

vipchinhlaanh S-Friend

mấy bạn bị lỗi ghost do onekey thì mình nghĩ nên xài cách bung ghost bằng đĩa boot hoặc usb boot hiren cho tiện, chứ mấy bạn khác vẫn bung đc và xài bt đấy thôi