GIVEWAY 16/12/2012 - CHÀO ĐÓN NĂM MỚI 2013

Thảo luận trong 'Event' bắt đầu bởi lambanmai8283, 16 Tháng mười hai 2012.

1. vmh1985

vmh1985 Member

up ủng hộ thui.
    vì có cái trò share lên face là vmh1985 ko chơi được rồi (vì vmh1985 ko thích xả rác lên face) :anhiu:

2. tungpv

tungpv Member

Ý bạn cho rằng topic này là "rác"?. Vậy mình rất tò mò muốn biết những thứ "không phải rác" trên facebook của bạn.

3. vmh1985

vmh1985 Member

hì hì, bạn hỉu sai ý tui rùi, ý tui ko phải nói là topic của chúng ta là rác, mà ý tui mún chia sẻ link cho bạn bè tui qua yahoo, gmail,... và bạn bè tui ai muốn thì vô tạo nick và thử vận may thui, chẳng nhẽ chia sẻ xong tui phải đi khai ra à???
    nói chung bạn bè của tôi là ở đời, ko ảo ở face (bạn trên face đại diện từ năm 2010 đến giờ chỉ có 15 mống, ko kết nối lung tung thì nếu có vứt link lên đó thì đâu có nghĩa gì ^^)
    thôi túm lại, ai hiểu thì tui vui, ai ko hiểu thì tui ko quan tâm. Nhưng chắc 1 điều tôi chưa từng có ý chê trách hay phản bác gì về VT và forum liên kết với VT, mà ý của tôi chỉ muốn up và chia sẻ như câu châm ngôn đã đưa tôi đếm với VT đó là: "share tobe shared more..."
    chúc mọi người luôn vui vẻ, yêu đời và đoàn kết tungtang tungtangtungtang

Mitxitorang thích bài này.
  4. hand210

hand210 Member

5. thangbantk

thangbantk Member

6. tigerejb

tigerejb Member

7. cuowngf

cuowngf Member

Để chia sẻ chỉ với bạn bè nên Mod vào kiểm tra không nhìn thấy thế là tư hôm giờ link FB để không hợp lệ :))

8. tigerejb

tigerejb Member

mình share public rồi :D

9. lambanmai8283

lambanmai8283 VietForum.vn Staff Member

Các bạn lần sau chú ý nhé, không có lại bị thiệt thòi.

Còn 3 tiếng nữa nhé. Ma nào nhanh chân thì nhào zô tiếp đi

10. maitruong

maitruong Member