Change background image

Topic tổng hợp Link Down tất cả các sản phẩm từ Technet của Windows

Thảo luận trong 'Windows 7' bắt đầu bởi ghost0bk, 10 Tháng tám 2011.

1. ghost0bk

ghost0bk www.Key4VIP.info Staff Member

:ext_beer2: Dù xài Crack hay có Key ,thì hơn ai hết các bạn vẫn mong có 1 bản cài đặt chính hãng từ Microsoft.Vì vậy mình lập ra topic này.Bạn nào có yêu cầu về bất kỳ 1 sản phẩm nào có trong technet thì để lại yêu cầu.Mình sẽ Upload đầy đủ kèm theo MD5 hay SHA1.....

Hướng dẫn sử dụng check mã Md5,SHA1,...cho ai chưa biết.

Thực ra có rất nhiều chương trình làm đc việc này bây giờ nhưng Ghost thích nhất chương trình HashMyFiles của Nirsoft ( hãng này cũng có rất nhiều tiện ích rất hay.Các bạn có thể vào trang chủ tham khảo).Và đặc biệt ch.trình rất bé hạt tiêu.Chỉ 50Kb,kèm file h.dẫn.Ngạc nhiên chưa? :P

Đầu tiên các bạn tải về tại đây:

:mf:
    Hidden Content:
    **Hidden Content: You must click 'Like' before you can see the hidden data contained here.**

Tiếp đó các bạn coi hình.Như thế trực quan hơn!

Trên ch.trình các bạn có thể nháy đúp vào file để cụ thể hơn,và trc khi Post bài( Upload xong) các bạn có thể copy mã MD5,SHA1,...để ng tải về so sánh(bb)

Danh sách các phần mềm từ Acc Technet mình Upload do yêu cầu của các bạn,mình chỉ Upload lên mediafire và có pass là Share10s.Com.Bắt đầu nhận yêu cầu của anh em!

1.Theo yêu cầu của bạn Con Nhà Nghèo :SQL SERVER 2008 R2 Enterprise

2. Windows Server 2008 R2 Standard, Enterprise, Datacenter, and Web (x64) - DVD (English)
    Hidden Content:
    **Hidden Content: You must click 'Like' before you can see the hidden data contained here.**
    Windows 8 Pro 32 bit nguyên gốc
    Hidden Content:
    Windows 8 Pro 64 bit nguyên gốc
    Hidden Content:
    Windows 8 Pro 32 bit nguyên gốc ( Bản N)
    Hidden Content:
    Microsoft Ofice 2013 ( Bản 32+ 64 bit) nguyên gốc!
    Hidden Content:
    Project Standard 2010 gồm cả 32 bit và 64 bit!
    Hidden Content:

Project Server 2010 Sp1 nguyên gốc!
    Hidden Content:
    Share Point Server 2010
    Hidden Content:
    Windows Server 2003 R2 Enterprise X 64! Nguyên gốc!
    Hidden Content:
    Hidden Content:
    Windows Server 2012 Standar nguyên gốc!
    Hidden Content:
    Update Visio 2010 nguyên gốc 32+ 64 Bít
    Visio Pro 2013 ( 32+ 64 bit) nguyên gốc!
    Update thêm Windows Server 2002 R2 các bản=>Mình Up lêm MegaUpload để tránh xóa và tốc độ Down khá ổn!

Update thêm Windows 7 Ultimate 32 bit+ 64 bit và cả bản N của Ultimate ( Sp1)

2. Y/C:Cho mình xin bản cài đặt SQL SERVER 2008 R2 Enterprise & VISUAL STUDIO 2010 Ultimate (suong)(suong)(suong)

hoangquyhop and thangdn like this.
  3. ghost0bk

Đợi xí.1 y/c thôi nhé(luatinh).Mình Up SQL2K8 R2 Enterprise

4. Đang download về(kiss). Click rùi đấy(suong)

5. Kenh24

Kenh24 P.Trưởng C.A Thôn Staff Member

Mitxitorang, VTD and ghost0bk like this.
  6. ghost0bk

Chào đón ngày mới với Windows Server 2008 R2 Standard, Enterprise, Datacenter, and Web (x64) - DVD (English):bimat:

7. checknvh

checknvh Member

Không biết mình yêu cầu có được không nữa :D, cho mình xin bản Windows 7 Ultimate 32 Bít với. Cảm ơn ghost nhiều nhé, tối nay tải về cài lại máy mới được. :)

8. dcuong

dcuong Member

Bác ghost cho mình xin link download bản project này được ko :D :

Thanks!

ghost0bk thích bài này.
  9. ghost0bk

10. VTD

VTD Cu Tí Lấy Vợ Lẻ

em đang tìm bản office 2010 & 2013 bằng tiếng Pháp, anh tìm giúp em được ko?
    Thanks!

mrr, Mitxitorang and ghost0bk like this.
  11. ghost0bk

Đc e.Bữa nào remote a download giùm!

itmaytinh, Mitxitorang and VTD like this.
  12. VTD

VTD Cu Tí Lấy Vợ Lẻ

cho em kéo link gốc hoặc torrent gì đó, anh khỏi mất công đẩy lên 4SVN, vì cá nhân em cần ngôn ngữ này thôi, còn tiếng anh vẫn là phổ biến nhất đối với mọi người

trancu900 and Mitxitorang like this.
  13. ghost0bk

VTD and Mitxitorang like this.
  14. ghost0bk

15. phâm

phâm Member

bạn có file cài tiếng việt cho office 2013 pro plus ko, cho mình xin cái link vs :D

16. ghost0bk

:dl:
    Visio Pro 2013 ( 32+ 64 bit) nguyên gốc!
    Hidden Content:

Mitxitorang, VTD and kuembmt like this.
  17. VTD

VTD Cu Tí Lấy Vợ Lẻ

mấy bản Office 2013 của anh Ghost là đa ngôn ngữ hay chỉ tiếng anh thôi, em đang cần tìm bản đa ngôn ngữ

Mitxitorang thích bài này.
  18. ghost0bk

Bản Eng,Còn thích các ngôn ngữ khác đã có từ MS!( Free )

19. ghost0bk

:dl:
    Hidden Content:

princehn89, Khuyenht, abc8011 and 2 others like this.
  20. Bạn cho mình xin link win 7 64bit professional được không ? Thank bạn :D