Tuấn Vũ - Collection (91CDs) (1989 - 2011) [FLAC]

Thảo luận trong 'Vietnamese Music - Nhạc Việt Nam' bắt đầu bởi Carmen, 10 Tháng một 2013.

1. tinhvan.sg

tinhvan.sg Member

Hoặc em nghĩ có một cách nữa để down nhanh đó là nhờ bác chủ thớt up toàn bộ 91 Album này lên Mega Synce. Vì Mega synce cho mình dung lượng 50G, rồi các thành viên tải phần mềm Mega Synce về máy, rồi nó sẽ tự down tất cả 91 Albums về máy, như vậy rất đỡ tốn thời gian
    Mình mong bác chủ thớt nghĩ lại, vì em nghĩ xó rất nhiều người muốn down, mà không biết phải làm thế nào

2. hoangtinh

hoangtinh S-Friend

Của em đây Muốn ca sĩ nào thì tải về mà muốn tải hết mọi ca sĩ cũng chẳng có ai ngăn cản đâu
    Forum này anh em phần đa là ở sài gòn số còn lại là ở T P Hồ Chí Minh hết
    Anh nhớ không nhầm thì đã upload mấy trăm CD cùa Tuấn Vũ . em đếm thử xem nha . Háo thì chẳng sợ hao . làm gì cũng phải đầu tư . em chỉ phải bỏ thởi gian ra để tải còn người ta phải sưu tầm bao ngày tháng rồi tổng hợp lại và upload lên nên mất quá nhiều thời gian rồi

:dl:

Last edited: 29 Tháng mười một 2017
    Mitxitorang thích bài này.
  3. tinhvan.sg

tinhvan.sg Member

Dạ em cảm ơn anh đã trả lời ạ. Em biết muốn có nhạc hay thì phải chịu tốn thời gian tí, nhưng dù sao nếu mình có cách nhanh hơn thì mình vẫn nên tận dụng thì tốt hơn, tiết kiệm thời gian của rất nhiều người, trong đó có cả cho chủ thớt nữa ajh, hoặc tải lên Fshar, vừa tiện mà người post còn kiếm dc tiền nữa.
    Em nghĩ nếu tiết kiệm thời gian của nhau thì mình có nhiều thời gian để làm chuyện khác như là tiếp tục tìm được nhạc hay hơn quý hơn và tiếp tục chia sẻ được nhiều hơn.
    Với lại a cho em số dt a được ko ajh, em đem HDD qua nhà a chép luôn được không ạ, em có tí hậu tạ cho anh luôn ạ. Tại nếu mà a thấy ngại thì em phải gửi HDD ra tận cho một bác ở Vĩnh Phúc bên diến đàn HD Việt Nam, vậy thì chờ lâu cũng tội em mà mất công cho bác ở Vĩnh Phúc nữa.
    Số dt của em ạ: 0919 89 một không bảy chín.

4. tinhvan.sg

tinhvan.sg Member

Với lại sao em vào link Tenlua.vn của anh lại không được.
    E chỉ thấy một màn hình nhiều màu sắc chứ không thấy nội dung các Albums.

5. hoangtinh

hoangtinh S-Friend

Anh vừa thử dùng trình duyệt e không cần đăng nhập vẫn vào bình thường
    Vì mới đai cái ổ 2TB nên trên máy chỉ còn rất ít thôi

Last edited: 29 Tháng mười một 2017
    Mitxitorang thích bài này.
  6. tinhvan.sg

tinhvan.sg Member

Dạ còn Tuấn Vũ là được anh, em chỉ thiếu Tuấn Vũ. Các ca sĩ khác thì e có kha khá.

7. tinhvan.sg

tinhvan.sg Member

Sao em vào link này rồi, đã bấm vào album và chờ 40giay nhưng sau đó noa vẫn ko download về được và báo có lỗi là sao vậy anh

8. tinhvan.sg

tinhvan.sg Member

Cho em hỏi sao download bên tenlua.vn giống như cơn ác mộng vậy ạh
    Em dùng Cốc Cốc với Chrome thì click vào link thì ko thấy được các thư muc, Nhưng sau đó dùng Firefox mới thấy đucợ, rồi em thấy được các tập tin và em click vào tập tin muốn Down thì sau khi đợi 30s thì em bấm vào Download và trang web báo lỗi
    https://drive.google.com/file/d/1tZdzS6M_T-AIpN-QklE1cgw0qiIP81wO/view?usp=sharing

Loay hoay từ bữa tới giờ vẫn ko down dc. rầu rĩ ghê

hoangtinh thích bài này.
  9. hoangtinh

hoangtinh S-Friend

Uhm hình như tenlua bị ngâm nước rồi thì phải