Change background image

Vip Links Getter Tool - Công cụ get link các host Việt Nam

Thảo luận trong 'VietForum Projects and Applications' bắt đầu bởi biencosi, 18 Tháng mười 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nandohoang

nandohoang Member

get link trên wed thường gập vấn đề là mỗi link phải đợi 5p rất mất thời gian nếu file tải chia nhiều link nhỏ, get link thường ko max speed ( tùy vào người get ) mình nói ko max speed thì mod wed kêu bỏ tiền lên vip sẽ max.... gập nhiều vấn đề như vậy nên mình thích dùng tool hơn.
    Đó là điều mình hay gập khi get link trên wed, có gi sai bỏ qua cho

Mitxitorang thích bài này.
  2. nandohoang

nandohoang Member

chủ thớt cho xin link 1.2 , trên bài ko thấy link tải ở đâu

3. Hoàng Tạ

Hoàng Tạ Member

có ai như e ko get dc 1 lần , tắt đi mở lại là get ko dc ko :o

4. ABCShop

ABCShop Member

Get 4share.vn sao nó cứ trơ trơ ra vậy thớt ơi!!! @@

5. tungyamaha

tungyamaha Member

mật khẩu dowload là gì vậy mấy thím ơi

xmenvking thích bài này.
  6. danggiang

danggiang Member

Cảm ơn các bạn đã chia sẻ!
    Cho tôi xin mật khẩu download với!

xmenvking thích bài này.
  7. Chẳng hiểu mật khẩu download các bạn hỏi là cái gì :nghingo:
    Chỉ biết là phải Click Thích và nếu ko hiện lên thì Không thích nữa và Thích lại thử xem . . . . . :met: Mấy bạn này chẳng chịu đọc cả Topic gì cả, toàn hỏi linh tinh.

Không get được thì chờ 1 lúc sau bạn nhé, hoặc Click Dừng get link và nhấn Get link lại - chờ 1 chút là có kết quả ngay thôi. Có vậy thôi mà :chettui:
    Với lượng view của Topic hiện tại khoảng 6 Ngàn View thì không biết có bao nhiêu người sử dụng, nên đôi khi chậm tý chắc không sao đâu ha :bimat:
    Have Fun !

8. Optimus

Optimus Member

v1.2 cũng ko get link được luôn! Lúc trước get được, nhưng giờ thì ko!
    ko biết bị lỗi j!
    thanks!

9. QuangHai13

QuangHai13 S.Moderator Staff Member

MÌnh đã nâng cấp thêm 5 acc nữa. các bạn dùng thấy lỗi báo lại để bên mình fix nhé

10. biencosi

biencosi S-Friend

Lỗi của bạn là do acc bên mình đã hết hạn vip, bên mình vừa nâng cấp acc xong, giờ tool hoạt động bình thường:

11. ABCShop

ABCShop Member

Click thử vào cái link Fshare xem có pass ko nè bạn :brucelee:
    Get 4share được chưa các MOD @biencosi ơi ???

lambanmai8283 thích bài này.
  12. Sao các bạn không click thử cái link Box nhỉ ? Cái link Box đẹp thế thì không chơi,
    Nếu có Acc Fshare hay vào Fshare thì bạn cần gì tools này mà bạn chọn Fshare ?
    Còn 4share thì tự test bạn nhé bao giờ có khắc có Update hoặc tự có, mình thấy yêu cầu của bạn chẳng thấy gì là dễ chịu ở đây cả, free mà đòi hỏi, ko chịu tìm tòi . . . :shockqua:

13. bienphongvnn

bienphongvnn Bộ đội Cụ Hồ

Giờ mới để ý là box không chuẩn, mình mạn phép cho về đúng box hơn nhé!

14. DaiThinh

DaiThinh Member

admin viết bổ sung thêm getlink bằng proxy (người dùng tự thêm) nữa thì ngon

15. ABCShop

ABCShop Member

Vâng thưa bạn, vì bạn QUOTE comment của các Member khác bảo là ko có pass nên nên mình mới bảo bạn xem thử cái link fshare. Chứ có bảo là mình ko biết click vào link box.net đâu mà bạn ném gạch ghê thế nè :anhiu:
    - Mình thắc mắc chứ mình ko yêu cầu?? Đọc kĩ comment của mình giùm. Thanks bạn & quyết thắng :chemgio:

16. quygia128

quygia128 S-Friend

Hôm nay dùng chương trình vô tình phá hiện mộ bất tiện nhỏ mà có thể fix 1 cách dễ dàng như sau:
    Mặc định chưởng trình sẽ trỏ đến IDM qua path này:
    1. Ở sự kiện Edit Change không có code để update đường đẫn đến file IDM do người dùng tự Edit và nhấn áp dụng, buộc phải chọn Browse (OpenFileDialog)
    2. Khi nhấn BTN "Áp dụng" thì nên GetDlgItemText của EditBox rồi ghi vào file settings, nếu Edit rỗng thì thông báo cho người dùng cập nhật path trước khi áp dụng.
    VD:
    Nếu cài ở ổ đĩa D với đường dẫn tương tự thì chỉ việc Edit chữ C thành D và nhấn Áp dụng là được.

Cái này chỉ góp ý, khi nào có update phiên bản mới thì làm, cũng đơn giản thêm vài dòng code là OK.

BR,
    quygia128

biencosi, Mitxitorang and QuangHai13 like this.
  17. gsmorcdma

gsmorcdma Member

Pass fshare là gì vậy bạn?

18. hero0602

hero0602 Member

get link xong đang download thì sever báo lỗi .giờ cứ lên fshare là getlink nhưng ko tải xuống được pro nào chỉ giùm với

19. hero0602

hero0602 Member

20. hero0602

hero0602 Member

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.