Vip Links Getter Tool - Công cụ get link các host Việt Nam

Thảo luận trong 'VietForum Projects and Applications' bắt đầu bởi biencosi, 18 Tháng mười 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Optimus

Optimus Member

Mitxitorang thích bài này.
  2. quygia128

quygia128 S-Friend

@optimus: Chọn đường dẫn đến IDM đúng chưa ?, chọn Down tự động bằng IDM và Add file vào IDM, nhưng chưa bắt đầu down ngay, bạn get link xong thì chọn Down bằng IDM với Kết quả đã chọn lúc này ở IDM lên và Resume lại thôi. Hoặc xuất ra file text cũng được rồi dùng IDM import link vào tải.

@biencosi: (và các bạn cũng là dân coder)
    Ở chổ Execute IDM (java.io.IOException -> CreateProcess) hình như không kiểm tra kết quả trả về của hàm sao cậu ? kiểm tra kết quả trả về rồi thông báo cho người dùng nếu không run được Process, chứ im re vậy gặp mấy bạn không để ý thì không download được.

Bởi vậy CODE ĐƠ nó khổ vậy đó, phải tính đến từng trường hợp có thể và cả chưa thể/không bao giờ xảy ra nữa. Vì đôi khi chạy chỉ tool của mình thì không bị, nhưng trên hệ thống có nhiều ứng dụng khác có thể gây ra những Exception mà ta không tính trước được. Trong lập trình thì ta cứ đưa vào các hàm thử (try..catch), đưa vào các khối lệnh điều kiện để code được thực thi tốt nhất, gặp exception thì bắt ngay và show ra ngay tại Exception đó luôn. Làm riết rồi quen nó sẽ thành code style, code ngày càng chặt chẽ, code riết rồi hả code là chạy luôn sửa chữa rất ít, debug khỏe re.

Ai xài Lạc Việt và FastStone Capture thì sẽ thấy rõ điều này :)
    BR,
    quygia128

Mitxitorang, biencosi and Optimus like this.
  3. hero0602

hero0602 Member

4. Optimus

Optimus Member

Mình chọn download tự bằng IDM cũng ko load được. Copy từng link add vào IDM cũng lo load được. IDM chỉ hiện lên giao diện download nhưng ko nhận diện được file và dung lượng file nên ko load được.
    thanks!

5. hero0602

hero0602 Member

download bằng niềm tin.rất hay bị lỗi này ức chế.thực ra cái phần mềm này nó cũng tích hợp một số acc vip,mà lại hay bị lỗi

6. link đâu rồi bác ơi, sao em chưa thấy

7. sanbier

sanbier Member

Không biết các bác sao chứ e đã dùng tool 2 ngày nay
    Cảm thấy tool làm việc rất tốt . thanks thớt đã share :))

8. thanks bạn tool làm việc tốt lắm , mong bạn lập trình thêm phần xuất kết quả ra có thể in file exel có thông tin links Fshare , links download , dung lượng file để tiện việc thống kê nha bạn , vì nhiều khi mình get nhiều links mà lưu lại lấy tên từng file ra hơi lâu , mong bạn phát triển thêm tool nha :anhiu:

9. Crumble

Crumble Member

Tool còn hoạt động ko nhỉ? Pass link vào ấn get xong đợi khá lâu cũng chẳng có gì xảy ra hết.

10. cao phong

cao phong Member

sao tool không dùng được nữa rồi a ơi :((

11. biencosi

biencosi S-Friend

Hiện tại Fshare.vn đã ra phiên bản mới, thay đổi post data, nên tool của mình giờ không còn hoạt động.
    Các bạn đợi cập nhật phiên bản tiếp theo nhé :)

KIS, quygia128, hoatto and 4 others like this.
  12. hero0602

hero0602 Member

quá đen cho anh tôi .fshare bao dưỡng xong cái anh em lại phải getlink trực tuyến.ko biết họ làm cái gì mà trang chủ fshare xấu mù nhìn đã ko muốn up file

13. thanhtb12

thanhtb12 V.I.P

anh ơi, anh fix tool đi ạ :anhiu:

14. samuel32

samuel32 Member

bạn ơi, mình vào thì nó bảo ko kết nối sever là sao bạn

15. leduyenha

leduyenha S-Friend

hoatto and Mitxitorang like this.
  16. minhanh05

minhanh05 Member

super cám õn bạn nhiều !!!!!có rất ít diên đàn có thể dùng getlink cùa fshare nhù ồ đây ! 1 lần nủa cám òn bạn nhiều !!!

17. ghost0bk

ghost0bk www.Key4VIP.info Staff Member

Khoe cái line mới + 16 cores + 224GB RAM + 3 TB HDD và Úp giùm 2pic luôn

leduyenha, Mitxitorang and hero0602 like this.
  18. hero0602

hero0602 Member

khủng khiếp quá ,cái này là dư nào vậy ông anh giải thích cái em vẫn chưa hiểu.làm thế nào mà anh download bản win 7 nguyên góc 64 mà chưa đến 10s vậy đây là do mạng cực khỏe hay do máy có cấu hình cực cao ,Xin ông anh 1 lời giải thích
    thanks!!!!!

19. hoangtinh

hoangtinh S-Friend

Mình nghĩ dù cấu hình cao bao nhiêu nhưng đường truyền mà cùi bắp thì tốc độ vẫn thấp

20. tphong91

tphong91 Member

sao toàn là "kết nối sever error" ko ah!!!!!!!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.