Windows XP Pro SP3.IE8.WMP11.VL.Share10s (Updated 19.03.2012) - Bản chuẩn

Thảo luận trong 'VietForum Projects and Applications' bắt đầu bởi Chimnon, 19 Tháng ba 2012.

1. Chimnon

Chimnon Member

Windows XP Pro SP3.IE8.WMP11.VL (Updated 19.03.2012)
    - Source: Windows XP Professional SP3 (32-bit) VL nguyên gốc từ Microsoft ( ISO)
    - Tích hợp Hotfix đến 18.03.2012, WMP11, IE 8, .NET Framework 1.1, 2.0, 3.0, 3.5 and 4.0 up-to-date, latest Adobe Flash và SATA Drivers cho mọi laptop đời mới nhất
    - Add sẵn CDKey

Yêu cầu hệ thống:
    * Pentium 233-megahertz (MHz) processor or faster (300 MHz is recommended).
    * At least 64 megabytes (MB) of RAM (128 MB is recommended).
    * At least 1.5 gigabytes (GB) of available space on the hard disk .
    * Video adapter and monitor with Super VGA (800 x 600) or higher resolution.

:mf:

2. kuembmt

kuembmt Moderator Staff Member

Đang úp hả bác chim... ^^!

3. Chimnon

Chimnon Member

Cóa đủ roài đóa Bác :D

4. sao có hai file _a bác ơi

5. Chimnon

Chimnon Member

Bác tải cái nèo cũng được ạ, tải x0ng bác check dùm e md5 là okie roài, em cũng chẳng hỉu sao nó tự nhân bản vô tính như thế :-s

hoangtuviet28 thích bài này.
  6. bản này ai xài chưa phản hồi đi các bác!!!!!!!!!!:leuleu:.

7. khatmau_sr

khatmau_sr Member

Có hơi nặng không bac?
    Mấy bản Ìntegate trên mạng cũng chỉ 560- 610Mb - IE8,HOTIX

8. Chimnon

Chimnon Member

Có thêm mấy .NET Framework nên nó hơi nặng Bác thông cảm, được cái này thì mất cái kia mà :)

9. NaTra141984

NaTra141984 S-Friend

vào link mf của bác thấy có 4 file trong đó có 2 file _a, tải cả 4 về đổi tên lại cho đúng để nối thì nó ra mã MD5 thế này:

1954630E - 26BBA75C - DAE97764 - 1BBA25D1

10. NaTra141984

NaTra141984 S-Friend

xóa 1 file a thứ 2 đi chỉ nối 3 file kia thôi thì nó ra mã MD5 thế này, nản luôn:

38231D18 - 6A39A72D - 91D7FBC0 - 529C12AC

11. mã trên là chuẩn mà , mình download về thấy đúng mà

12. Chimnon

Chimnon Member

Em đã tải về và check lại, đúng y hệt thông tin ban đầu e đưa:

13. NaTra141984

NaTra141984 S-Friend

Hồi nãy Na Tra và một số anh em vào link bác cho thì thấy có 2 file _a, 1 file _b, và 1 file _c

Trích Được post bởi nguyenthanhhai19842008 Xem bài viết
    sao có hai file _a bác ơi

Bác tải cái nèo cũng được ạ, tải x0ng bác check dùm e md5 là okie roài, em cũng chẳng hỉu sao nó tự nhân bản vô tính như thế

Bác trả lời thế này nghĩa là đã thừa nhận có 2 file _a rồi, và 1 trong 2 file là không cần thiết do nó bị nhân bản suy ra là xóa 1 trong 2 file đi là được, chỉ cần nối 3 file thôi.

bây giờ Na Tra vào lại link bác cho phía trên thì lại thấy các file của bác xếp thành a, b , c, d tử tế... hiển nhiên là bác đã sửa lại rồi. Giờ nhìn vào thì anh em sẽ hiểu là phải tải về cả 4 file rồi nối lại chứ không phải chỉ có 3, và chẳng có file nào bị nhân bản như ở trên bác nói cả!

Điều này chứng tỏ là bác đã bị nhầm lẫn khi bốt lên, nhầm giữa việc bị nhân bản và đặt sai tên.

Cảm ơn bác đã chia sẻ nhưng nói thật là bác làm Na Tra chóng mặt! Xóa file, đổi tên... làm đủ chiêu rồi, giờ lại phải đi tải lại file đã xóa...

14. Chimnon

Chimnon Member

Hjx, bác hem cóa hỉu gì cả, nó nhân bản ra thì nó vẫn nó thôi mà bác, bác tải nào nối lại cũng đều okie cả thôi :-s

15. Chimnon

Chimnon Member

Nếu Bác cần em up luôn 10 file _a cho bác tải về test mái thoải, nó sẽ y như nhau cho mà xem :(

16. m2nnt

m2nnt Member

Xác nhận đã test 2 cái (1)__a (2) __a cái này cũng như nhau.

17. bác dùng phần mềm nối file " ffsj " rùi nối lại, cần gì đổi tên đâu. nó nối ok các file __a, __b..... mà.bác đổi tên lỗi là phải.hiiiiiiiiii

18. qqwwee123

qqwwee123 Member

19. Bản này Chimnon làm ra à :P

Hic hic download về phải đổi tên file ngay kẻo ko mò ra cái gì . . . .

Ý kiến nho nhỏ: Rất mong anh em chia sẻ file cố gắng đừng cá nhân hóa nặng nề thể, ít nhất cũng nên để: WinXP.SP3.Share10s.Chimnon.iso chẳng hạn . . .

Còn cái lão bpvnn nữa chứ, cho ngay chữ Share10sFinal.iso , download xong, ráp xong chỉ cần để đấy 1 thời gian ko đụng tới là nhầm nhọt hết T_T :D

20. colangxxi

colangxxi Member

Bản này bác khatmau_sr mang ra post bên phienbanmoi nhiều người nói bị dừng khi quá trình cài đến phút 23,nhưng đa phần làm trên máy ảo.Bác Chimnon check giúp có phải bị lỗi ko nha,thank nhiều