Change background image

Xin hỏi cách thay Video trong Đĩa Karaoke Arirang !!!

Thảo luận trong 'Other Request & Support' bắt đầu bởi kitaro1986, 19 Tháng năm 2011.

1. kitaro1986 Member

Credit:
    116.37VFD
    Như tiêu đề đã đưa, mình có down đĩa DVD Karaoke Arirang Vol 42 về, nhưng lại muốn thay File Video Welcome và File Video trong Folder VIDEO_TS nhưng ko bít có đc ko ? nếu đc thì thay như thế nào ạh ? Mong ACE nào bít chỉ giúp để mình có thể tạo 1 đĩa DVD Karaoke Arirang cho riêng nhà mình !!! Thanks mọi người đã đọc !!!

More the random threads same category:

2. ghost0bk www.CD4pro.info and www.Key4VIP.info

Credit:
    2,558.65VFD
    Thay đc bạn ạ.Kiếm 1 file Video khác ko có tiếng hoặc bạn tự dùng các phần mềm tạo Video cá nhân theo ý bạn.Convert sang dạng DVD VOB.Dùng Ultra ISO mở disk Ariang lên và kéo thả file bạn đã làm chép đè vào file gốc ( trc khi kéo thả thì rename file bạn làm cho giống file gốc).Cách này tôi đã làm khá lâu và OK,ko có trục trặc gì cả.Có điều nếu ko khéo léo thì đôi chỗ Video lại che mất text karaoke đi,tuy nhiên màu chữ karaoke có 2 màu nên lại ko có j lo lắng cả.
  3. kitaro1986 Member

Credit:
    116.37VFD
    THanks a Ghost0bk nhìu nha, nhưng file Video trong đĩa >1G lận, mà file Video e làm ra thấp, vậy có thay đc ko anh ? e cám ơn anh nhìu !!!