Cùng viết Stt ( Trạng thái) cho ngày hôm nay !!!

Love.Yuna

Nơi thuộc về nỗi nhớ !
Ngày xưa hồi mới biết chát chít chả biết stt là gì ???-- sau này, chát dần rồi quen , thỉnh thoảng cũng muốn viết stt cho nó hoành 1 tí -- đôi khi 1 stt cũng đủ để hiểu 1 ai đó ,hiểu 1 điều gì đó -- đơn giản ý nghĩa độc đáo --- Tất cả làm nên 1 stt -- trạng thái mỗi ngày :>
Toppic này lập ra để mọi người cùng viết stt mỗi ngày nhé ---;)

Hồi mới yêu ấy hay để stt : khi tình yêu đến ,bố em cũng ko cấm đc
=))
Sau khi chia tay thì để : chia tay rồi thì sao nữa :(
Thỉnh thoảng bồ cũ online thì để : tình cũ không rủ cũng on :(
Và hum nay -- thực tại là : đợi tí xem trên yahoo đã --- à đây rồi :
Vô Nghĩa >"<...Hợp với Vô Tình =))) và cùng luôn cả Busy :">...Giờ thì lúc nào on cũng Busy lúc thì kèm theo 1 stt không thích thì thôi :))....
Nhìn qua bên thằng bạn nó đặt là : Tôi đang điện thoại =))

Thế còn bạn -- hôm nay bạn đặt stt như thế nào -- vui hay buồn -- hay đơn giản thì là 1 khoảng trắng

Thui lang thang đã :X:X --- cả nhà vào viết stt nào
Mỗi ngày ghé qua toppic viết 1 lần nhé iuiuiuiu :-*

Hạnh phúc là khi có ai đó nói thích nụ cười của bạn nhưng hạnh phúc hơn là vì bạn luôn tươi cười dù cuộc sống khó khăn đến đâu. !!!!!

Chúc vui :X :X :X

Đọc 2pic thấy hay hay, nhìn lại stt của mình cũng còn lưu 1 số nên up lên đây cho nhớ lại cái giây phút hôm nào :(

1. Hôm đang thất tình - ngỡ như đã chia tay :jdayta:
Rồi thì sáo cũng sang sông - bỏ lại dĩ vãng nổi buồn mênh mong - trách chi câu thề xưa bậu ơi - sáo sang sông rộng vê bên xứ xa :(
2. Cũng thế lun :khocroi:
Ngọt ngào thì chống phai / Đắng cay vẫn mãi đông đầy / Sự đời muôn đời vẫn thế rồi / Há chi mình mãi mê trong ngọt - đắng ấy / Chỉ thêm xót xa trên thân xác hao gầy !!

Facebook Comment