Tổng hợp các bản Ghost Windows 7 chất lượng

Làm cách nào để trả lại toàn bộ icon nguyên thủy của win 7 ultimal 64bit vậy? mình download trúng bản cá nhân hóa nặng, thực sự là ko thích cái giao diện và toàn bộ icon mới của bản ghost win 7 64bit nay gio muốn chỉnh lại toàn bộ icon nguyên thủy win7

T down bản " Ghost Windows 7 Professional Sp1 x86, x64 + Full Drivers By Team VietForum.vn" bởi bienphongvnn về bung vào máy chạy rất tốt nhưng bị 1 lỗi đó là khi chạy phần mềm nào đó nằm ngoài ổ hệ điều hành thì đều bị lỗi không cho cài đặt. Khi nào cop nó vào ổ hệ điều hành thì mới cài đặt bình thường. và riêng cái frame work 4.5 thi cho vào ổ HDH rùi nhừng cài vẫn bị lỗi. Mong mọi người giúp đỡ. thanks
--------------------------------------
Không được quote nguyên nội dung topic

Bạn có thể chụp ảnh thông báo lỗi để mọi người có thể support bạn được chính xác hơn !!!
Bạn viết chung chung thế kia chả biết lỗi như thế nào .
Cá nhân mình đã bung tất cả những bản Win được giới thiệu ở trên và chưa gặp trường hợp nào bị lỗi khi cài đặt .

mình bung ghost ra chạy ngon lành rùi. Chỉ có 1 cái là khi minh cài đặt phần mềm như YM hay KMP,... để trong ổ D ( kô phải ổ HDH) thì không cài được. Hiện lên thông báo bạn không đủ quyền. Copy phần mềm sang ổ C ( ổ HDH) thì mới cài được nhưng như thế rất bất tiện. GIúp mình giải quyết vấn đề này với

Em dùng bản ghost win7 xong, cài một số game vào thì bị lỗi 0xc000007b, mọi người có cách nào sữa được ko. Em đã thử quét Virus bằng Kis 2014, ko thấy có vấn đề gì xảy ra. đã thử regcure nhưng vẫn ko được -.-, vừa mới ghost cách đây mấy ngày ko lẽ đi ghost lại bản khác :<. Ai giúp em với ạ!

bienphongvnn

Bộ đội Cụ Hồ
Em dùng bản ghost win7 xong, cài một số game vào thì bị lỗi 0xc000007b, mọi người có cách nào sữa được ko. Em đã thử quét Virus bằng Kis 2014, ko thấy có vấn đề gì xảy ra. đã thử regcure nhưng vẫn ko được -.-, vừa mới ghost cách đây mấy ngày ko lẽ đi ghost lại bản khác :<. Ai giúp em với ạ!
Bạn xem qua clip này: http://www.youtube.com/watch?v=0sACXlDvubs

Facebook Comment